คำสำคัญ

เสื้อผ้าแฟชั่น   nene99   ชุดนอนเซ็กซี่   110   รองเท้าเพิ่มความสูง   110x110   banner 110   ban110x110   banner rmbdress 110   KiJwLl   Ad summersdance110x110   free ads   free ads   free ads

พูดคุยเกี่ยวกับเคล็ดลับความสวยความงาม การแต่งหน้า และการแต่งตัวเพื่อเสริมสร้างความมั่นใจของคุณผู้หญิง เช่น แต่งตัวอย่างไรให้ดูดี และเหมาะกับรูปร่าง แฟชั่นแบบไหนที่ควร หรือไม่ควร
  • หน้าที่:
  • 1

ทรงผมสั้น สำหรับคนหน้ากลม ทรงไหนดี หน้าไม่บาน!! 1 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #284

• barbie
  • รูปประจำตัวของ barbie
  • More Details
    • จำนวนโพสต์:18
    • พลังน้ำใจ: 0
วันนี้ได้รวบรวมทรงผมสำหรับสาวๆหน้ากลมมาฝากกันนะคะ คราวนี้เป็นทรงผมคนหน้ากลมแบบผมสั้นก่อน
สาวหน้ากลมทั้งหลายควรเลือกทรงผมที่ควรจะมีลักษณะช่วยปกปิดความยุ้ยของแก้ม
ทำให้หน้าดูเรียวขึ้น และคางดูแหลม เพื่อทำให้หน้าดูไม่กลมจนเกินไป
หากตัดทรงเปิดแก้มจะทำให้หน้าดูใหญ่ขึ้น ดูกลมมาก เพื่อนๆอาจล้อว่าหน้าซาลาเปา
แต่ไม่ว่าทรงไหนก็ตาม เป็นตัวเราเองและเป็นธรรมชาติดีที่สุดค่ะ แต่ก็ไม่ใช่ว่าปล่อยตัวตามธรรมชาติไปเลย
ยังไงก็ต้องพยายามดูแลตัวเอง เสริมบุคลิกที่ดีให้กับตนเอง จะได้เป็นสาวที่น่าจับตามอง
ไปดูทรงผมกันเลย หวังว่าคงถูกใจเพื่อนๆบ้างไม่มากก็น้อยนะคะ

ที่มา shinemybody.com/
แก้ไขล่าสุด: 1 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา โดย barbie.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
  • หน้าที่:
  • 1
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.631 วินาที